A cikin al'ummar yau, mahimmancin yarda ya zama mafi mahimmanci. Amincewa ta samo asali ne daga fi'ilin Ingilishi 'don bi' kuma yana nufin 'bi ko bi'. Daga ra'ayi na doka, yarda yana nufin cika dokoki da ƙa'idodi masu dacewa. Wannan yana da matukar mahimmanci ga kowane kamfani da ma'aikata. Idan ba a cika aiwatar da dokoki da ƙa'idodi ba, gwamnati za ta iya ɗaukar matakan.

SHIN CIKIN SHAWARA?
CUDANYA LAW & MORE

yarda

Hanyar sauri

A cikin al'ummar yau, mahimmancin yarda ya zama mafi mahimmanci. Amincewa ta samo asali ne daga fi'ilin Ingilishi 'don bi' kuma yana nufin 'bi ko bi'. Daga ra'ayi na doka, yarda yana nufin cika dokoki da ƙa'idodi masu dacewa. Wannan yana da matukar mahimmanci ga kowane kamfani da ma'aikata. Idan ba a cika aiwatar da dokoki da ƙa'idodi ba, gwamnati za ta iya ɗaukar matakan. Wannan ya banbanta daga biyan kudin gudanarwa ko biyan bashin da soke lasisi ko fara binciken mai laifi. Kodayake yarda yana iya alaƙa da duk dokoki da ƙa'idodi da ke gudana, a cikin 'yan shekarun nan bin yarda mafi yawa ya taka rawa a dokar kuɗi da dokar sirri.

Dokar sirri

Yarda da doka a cikin dokar sirri ta zama mai mahimmanci a cikin 'yan shekarun nan. Wannan ya faru ne saboda Babban Kare Dokar Kare Bayar da Bayanai (GDPR), wanda ya fara aiki a ranar 25 ga Mayu 2018. Tun da wannan ƙa'idar, cibiyoyin dole ne su bi ka'idodi masu tsauri kuma citizensan ƙasa suna da ƙarin haƙƙi game da bayanan bayanan su. A takaice, GDPR tana amfani ne yayin da kungiya ta tsara bayanan mutum.

Hoton Tom Meevis

Tom Meevis

Gudanar da Abokin Hulɗa / mai ba da shawara

Kira +31 40 369 06 80

"Law & More lauyoyi
suna da hannu kuma
iya juyayinta tare da
matsalar abokin ciniki ”

Bayanai na mutum yana nufin duk wani bayani da ya shafi mutum wanda aka sani ko kuma asalinsa. Wannan yana nufin cewa wannan bayanin ko dai yana da alaƙa da wani ko kuma za'a iya bincika kai tsaye ga wannan mutumin. Kusan kowace kungiya tana da ma'amala game da sarrafa bayanan mutum. Wannan ya riga ya faru, alal misali, lokacin da ake gudanar da tsarin biyan albashi ko lokacin da aka adana bayanan abokin ciniki. Wannan saboda aiwatar da bayanan sirri ya shafi duka abokan harka da ma'aikatan kamfanin. Hakanan, takalifi na biye da GDPR ya shafi kamfanoni har ma da cibiyoyin zamantakewa kamar su kungiyoyin wasanni ko ginin.

yardaAmfani da GDPR yana da kyau sosai. Dataungiyar Ba da Bayanin Keɓaɓɓun ita ce ƙungiyar masu dubawa game da bin yarda da GDPR. Idan kungiya ba ta bi umarnin ba, Hukumar Ba da Bayanin Keɓaɓɓun na iya gabatar da tara kuɗi, a tsakanin wasu abubuwa. Wadannan tara kudin na iya shiga cikin dubban Yuro. Yarda da GDPR don haka yana da mahimmanci ga kowane kungiya.

Our sabis

Ƙungiyar Law & More yana tabbatar da cewa ka yarda da duk dokoki da ka'idodi. Kwararrun masanamu suna tsintar kansu a cikin ƙungiyar ku, suna bincika waɗanne dokoki da ƙa'idodi ne suka shafi ƙungiyar ku sannan kuma ku tsara wani tsari don tabbatar da cewa kun bi waɗannan ƙa'idodi ta kowane bangare. Kari akan haka, kwararrunmu zasu iya yin aiki a matsayin manajan yarda da kai. Ba wai kawai wajibi ne don tabbatar da cewa ka bi ƙa'idodin ƙa'idoji da ƙa'idodi ba, yana da mahimmanci ma ci gaba da bin ƙa'idodi da ƙa'idodin canzawa cikin hanzari. Law & More a hankali yana bin duk abubuwan da ke faruwa kuma yana amsa musu kai tsaye. Sakamakon haka, zamu iya ba da tabbacin cewa ƙungiyar ku kuma za ta kasance mai ɗauka a gaba.

Kuna son sanin menene Law & More zai iya yi maka a matsayinka na lauya a Eindhoven?
Sannan a tuntubemu ta waya +31 40 369 06 80 ko aika e-mail zuwa:

mr. Tom Meevis, mai bayar da shawarwari a Law & More - tom.meevis@lawandmore.nl
Mr. Maxim Hodak, mai ba da shawara a & --ari - maxim.hodak@lawandmore.nl