Kowane ɗan kasuwa ko mutum mai zaman kansa yana ƙarƙashin dokar kwangila aƙalla sau ɗaya. Abubuwan da suka shafi ma'anar fassarar kwangila, tambaya idan duk alkawuran da aka sanya a cikin kwangila sun cika daidai, kuma sakamakon rashin cika shi ne tsari na yau.

SHIN KANA NUNA CIKIN SAUKAR DA AIKATA?
TUNTUBE MU LAW & MORE

Lauyan kwangila

Kowane ɗan kasuwa ko mutum mai zaman kansa yana ƙarƙashin dokar kwangila aƙalla sau ɗaya. Abubuwan da suka shafi ma'anar fassarar kwangila, tambaya idan duk alkawuran da aka sanya a cikin kwangila sun cika daidai, kuma sakamakon rashin cika shi ne tsari na yau.

Shin kuna buƙatar taimako game da tsara kwangila? Shin ba a kiyaye yarjejeniyoyin da aka yi ba kuma ana son a daina kwangilar? Ko kuwa kuna da wata takaddama ce da ta taso daga ƙarshen yarjejeniya? Da sannu za mu yi hidima.

Misalan batutuwan da muke son taimaka muku da:

• tsarawa da kuma tantance kwangiloli;
• dakatar da kwangiloli;
• tsara rubutaccen sanarwa game da tsoho idan ba a aiwatar da kwangila ba;
• warware takaddun da suka samo asali daga cikar yarjejeniya;
• sasantawa kan abubuwan da kwangilolin suka kunsa.

Ruby van Kersbergen

Ruby van Kersbergen

Babban lauya

 Kira +31 40 369 06 80

"Law & More lauyoyi
suna da hannu kuma
iya juyayinta tare da
matsalar abokin ciniki ”

Rashin hankali

Muna son ƙirar tunani kuma mu wuce al'amuran doka na halin da ake ciki. Duk waɗannan abubuwa game da isa ainihin matsalar da magance ta cikin ƙayyadaddun al'amura. Saboda tunaninmu na rashin hankali da ƙwarewar shekaru abokan cinikinmu zasu iya dogaro da tallafin mutum da ingantaccen doka.

Kuna son sanin menene Law & More zai iya yi maka a matsayinka na lauya a Eindhoven?
Sannan a tuntubemu ta waya +31 40 369 06 80 ko aika e-mail zuwa:

mr. Tom Meevis, mai bayar da shawarwari a Law & More - [email kariya]
Mr. Maxim Hodak, mai ba da shawara a & --ari - [email kariya]

Law & More B.V.