Haraji a Netherlands ya shafi duk wanda ke zaune ko yayi ma'amala da Netherlands. Dukansu ƙasashen Netherlands da Turai (EU) duk suna da tsarin biyan haraji mai rikitarwa wanda ya ƙunshi dokoki masu wahala da yarjejeniyoyin ƙasa. Tsarin harajin Dutch, alal misali, ya san nau'ikan doka da haraji iri-iri, kamar haraji mai shigowa, harajin biyan haraji, haraji na biye da harajin kamfani. Bugu da ƙari duk waɗannan tsarin da aka ambata a baya, ƙa'idoji da yarjejeniyoyi na iya yin tasiri ga tsarin haraji na Dutch.

TATTALIN RABA INTERNATIONAL & NATIONAL
TUNTUBE MU LAW & MORE

Lauyan Haraji

Haraji a Netherlands ya shafi duk wanda ke zaune ko yayi ma'amala da Netherlands.

Dukansu ƙasashen Netherlands da Turai (EU) duk suna da tsarin biyan haraji mai rikitarwa wanda ya ƙunshi dokoki masu wahala da yarjejeniyoyin ƙasa. Tsarin harajin Dutch, alal misali, ya san nau'ikan doka da haraji iri-iri, kamar haraji mai shigowa, harajin biyan haraji, haraji na biye da harajin kamfani. Bugu da ƙari duk waɗannan tsarin da aka ambata a baya, ƙa'idoji da yarjejeniyoyi na iya yin tasiri ga tsarin haraji na Dutch.

Kafin fara kasuwanci a Netherlands kowane ɗan kasuwa ya kamata a ba shi shawara game da fannonin haraji na Dutch da harajin haraji na Dutch. Abu ne mai fasaha don amfani da ƙa'idodin haraji da kyau don taƙaita matsa lamba game da haraji na Dutch a ƙalla.

Me zai iya Law & More yi don taimaka maka?

Law & More Masu ba da shawara na haraji suna taimaka wajan samar da ingantaccen tsarin kamfanoni don kyakkyawan jin daɗin fa'idodin haraji na Dutch. Netherlands ta tanadi wasu yarjejeniyoyi na biyan haraji masu ma'ana ga kamfanoni da yawa tare da masu tallafin ƙasashen waje. Canza kaya zuwa wasu ƙasashe na iya haifar da fa'idodin haraji. Za a iya taƙaita haraji sau biyu saboda yarjejeniyoyin haraji da Netherlands ta yi. Hakanan za'a iya guje wa fitowar harajin Dutch a lokuta da yawa.

Law & More, tare da haɗin gwiwar masu ba da shawara na haraji kuma tare da abokan cinikinsa, ya bincika zaɓin da dokokin haraji na Dutch da EU suka bayar. Idan ya cancanta, zamuyi aiki tare da mashawartan masu ba da shawara na haraji da masu yin rajista a cikin Netherlands da kuma a cikin wasu yankuna don samar da mafi kyawun shawara da mafita ga abokan cinikin namu na Dutch da na duniya.

Hoton Tom Meevis

Tom Meevis

Gudanar da Abokin Hulɗa / mai ba da shawara

 Kira +31 40 369 06 80

"Law & More lauyoyi
suna da hannu kuma
iya juyayinta tare da
matsalar abokin ciniki ”

Rashin hankali

Muna son ƙirar tunani kuma mu wuce al'amuran doka na halin da ake ciki. Duk waɗannan abubuwa game da isa ainihin matsalar da magance ta cikin ƙayyadaddun al'amura. Saboda tunaninmu na banza da kuma ƙwarewar shekaru, abokan cinikinmu za su iya dogaro da tallafin mutum da ingantaccen doka.

Kuna son sanin menene Law & More zai iya yi maka a matsayinka na lauya a Eindhoven?
Sannan a tuntubemu ta waya +31 40 369 06 80 ko aika e-mail zuwa:

mr. Tom Meevis, mai bayar da shawarwari a Law & More - [email kariya]
Mr. Maxim Hodak, mai ba da shawara a & --ari - [email kariya]

Law & More B.V.